Warning: preg_replace_callback(): Compilation failed: invalid range in character class at offset 18 in /home/calcool/domains/calcoolacademy.com/public_html/components/com_kunena/views/common/view.html.php on line 527

TOPIC: Calcoin หาย

Calcoin หาย 5 years 6 months ago #204

คือซื้อเวลาไปเมื่อวันที่ 18 กันยา ได้เวลาเรียนมา 30+7วัน แล้วก็ 10,000 Calcoin ครับ แต่เมื่อวันที่ 20 กันยา อยู่ๆ Calcoin ก็หายไปเฉยๆ 8,550 Coin ช่วยอธิบายให้เข้าใจทีครับ ว่าเกิดไรขึ้น
Attachments:
The administrator has disabled public write access.

Calcoin หาย 5 years 6 months ago #206

• calculus
  • calculus's Avatar
  • Premium Member
  • Thank you received: 11
Calcoins ที่น้องได้รับไปตอนแรกเกิดจากความผิดพลาดของระบบครับ ต้องขออภัยน้องด้วยครับ
(ทีมงานกำลังพัฒนาระบบการให้ของขวัญและ โบนัสคะแนน)

ตอนน้องเติมชม.เรียน และได้รับวันเรียนตามแพคเกจไปแล้ว แต่ระบบดันเพิ่ม calcoins ให้ด้วย ซึ่งไม่ได้อยู่ในเงื่อนไขของแพ็คเกจ และปกติจะไม่ได้รับครับ แต่เป็นบั๊กของระบบ มันเลยขึ้นไปเป็นหมื่นเลยครับ ทีมงานต้องขออภัยเป็นอย่างสูงครับ

ตอนนี้ทีมงานได้ทำการแก้ไข และรีเซตระบบใหม่ให้ใช้งานได้เป็นปกติ ให้เหมือนเพื่อนๆ แล้วครับ

แต่ยังคงเหลือ calcoins ไว้บางส่วนให้ใช้งานต่อได้อีก เพื่อเป็นการชดเชยครับ

ทีมงานต้องขออภัยอีกครั้งนะครับ
ขอบคุณน้องที่เข้าใจครับ

www.calcoolacademy.com/news/latest/item/...%8Aunderconstruction
The administrator has disabled public write access.
Time to create page: 0.147 seconds