Warning: preg_replace_callback(): Compilation failed: invalid range in character class at offset 18 in /home/calcool/domains/calcoolacademy.com/public_html/components/com_kunena/views/common/view.html.php on line 527

TOPIC: ผมเติมเงินผิดโดยการเติม300บาท3วันไป2ครั้งติดกัน

ผมเติมเงินผิดโดยการเติม300บาท3​วันไป2ครั้งติดกัน 3 years 7 months ago #265

ครั้งนี้เป็นการผมเติมเงินครั้งเเรก ผมกดครั้งที่หนึ่ง300บาท3วันไปเเล้วเว็บค้างไปผมคิดว่าตัวเองเติมไม่สำเร็จเพราะระบบยังไม่หักเงินในทันที จึงกดเติมอีกรอบเหมือนเดิมคราวนี้เว็บค้างไปเเล้วระบบธนาคารก็หักเงินผม300บาท2ครั้ง :( ผมอยากทราบว่าเวลาเรียนของผมมีเวลาเป็น3วันไม่ใช่6วันใช่ไหมครับเพราะกดไปติดกัน
The administrator has disabled public write access.

ผมเติมเงินผิดโดยการเติม300บาท3​วันไป2ครั้งติดกัน 3 years 7 months ago #266

• calculus
  • calculus's Avatar
  • Premium Member
  • Thank you received: 11
เวลาเรียนจะเป็น 6 วันครับ แต่เดียวพี่ทีมงาน แก้ไข ให้ใหม่นะครับ น้องสามารถติดต่อพี่ทีมงานโดยตรงอีกทางหนึ่งได้ที่ www.facebook.com/CalCool/inbox นะครับ
The administrator has disabled public write access.
Time to create page: 0.437 seconds